Forum biznesowo pracowe
Czy chcesz zareagować na tę wiadomość? Zarejestruj się na forum za pomocą kilku kliknięć lub zaloguj się, aby kontynuować.

Cach Tinh Than So Hoc Theo Ten Va Ngay Sinh Chinh Xac

2 posters

Go down

Cach Tinh Than So Hoc Theo Ten Va Ngay Sinh Chinh Xac Empty Cach Tinh Than So Hoc Theo Ten Va Ngay Sinh Chinh Xac

Pisanie by thansohocfreevn Sro Sie 16, 2023 3:37 am

Tên và ngày sinh là hai nhân số quan trọng trong thần số học để luận giải về một người cũng như những sự kiện diễn ra xung quanh họ. Những nội dung trong bài viết dưới đây sẽ hướng dẫn mọi người cách tính và Tra cứu thần số học online theo tên và ngày sinh chính xác nhất. Cùng theo dõi nhé!

Cách tính thần số học theo tên chính xác nhất
Thần số học là bộ môn nghiên cứu về những con số nên khi muốn tính thần số học theo tên thì bạn bắt buộc phải chuyển đổi từng chữ cái trong tên thành dạng số thì mới bắt đầu tính toán được.

Bạn sẽ sử dụng công cụ là bảng chữ cái thần số học để chuyển đổi và thực hiện theo các bước sau:

Bước 1: Bạn việt họ và tên đầy đủ theo giấy tờ khai sinh của mình vào một tờ giấy.

Bước 2: Bạn sử dụng bảng chữ cái thần số học để quy đổi chữ cái trong thành dạng số.

Bảng chữ cái thần số học

Mỗi chữ cái đều được quy ước thành những chữ số khác nhau. Bạn tìm những chữ cái có trong họ tên của mình và tìm những chữ số tương ứng.

Bước 3: Bạn thực hiện cộng tổng tất cả những số vừa được quy đổi từ họ và tên của mình. Bạn thực hiện cho đến khi nhận được kết quả là một số trong khoảng 1 đến 9. Lưu ý với những kết quả đặc biệt là 11, 22 thì giữ nguyên.

Cách tính thần số học theo ngày sinh chính xác nhất
Ngày sinh có ý nghĩa quan trọng đối với một người bởi nó sẽ giúp bạn tìm ra được con số chủ đạo của bản thân. Đây là chỉ số tóm lược về tính cách, vận mệnh cuộc đời từ lúc bạn sinh ra đến khi bạn ra đi.

Cách Tra Cứu Thần Số Học theo ngày sinh vô cùng đơn giản và được thực hiện theo các bước sau đây:

Bước 1: Bạn cần viết chính xác ngày tháng năm sinh của mình được tính theo lịch dương ra một tờ giấy.

Bước 2: Bạn tiến hành cộng tất cả các con số có trong ngày tháng năm sinh của mình đến khi nhận được kết quả là một số nằm trong khoảng 2 đến 11. Theo trường phái thần số học Pythagoras thì không có con số chủ đạo là số 1 nên sẽ bắt đầu từ số 2. Đặc biệt, với trưởng kết ra kết quả là số 22 thì giữ nguyên bởi đây là số tổng của số 4 và được quy ước viết thành 22/4 để tránh nhầm lẫn.

Bước 3: Sau khi tìm được con số chủ đạo của mình thì bạn có thể tra cứu ý nghĩa để khám phá bản thân mình hơn.

Cách tính thần số học theo ngày sinh

Ví dụ: Bạn có ngày tháng năm sinh của mình là 24/08/2012 thì bạn sẽ cộng tất cả con số lại với nhau: 2 + 4 + 8 + 2 + 0 + 1 + 2 = 19 = 1 + 9 = 10. Như vậy, con số chủ đạo bạn sở hữu là con số 10.

Với những thông tin trên chắc hẳn bạn đã biết cách Tra Cứu Thần Số Học Miễn Phí theo tên và ngày sinh của mình. Nếu bạn biết áp dụng thần số học theo tên để đặt cho con thì sẽ tạo được sự cân bằng giữa các con số cũng như qua hiểu được bản thân mình hơn.

thansohocfreevn
Świeżynka
Świeżynka

Liczba postów : 2

Powrót do góry Go down

Cach Tinh Than So Hoc Theo Ten Va Ngay Sinh Chinh Xac Empty Re: Cach Tinh Than So Hoc Theo Ten Va Ngay Sinh Chinh Xac

Pisanie by jeffmoore Nie Kwi 14, 2024 12:20 pm

पोकर खेलना एक रोमांचक अनुभव हो सकता है। पोकर खेलने में होने वाली चुनौतियों और रोमांच के साथ-साथ, यह आपके निर्णायक क्षमता और संज्ञान भी परीक्षण करता है। यह एक बेहतरीन तरीका है अपने मित्रों के साथ समय बिताने का, और आपको नए और मनोरंजनदायक अनुभव प्रदान कर सकता है।

jeffmoore
Świeżynka
Świeżynka

Liczba postów : 6

Powrót do góry Go down

Powrót do góry